4,926
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૧૬૪ - જગત પર ઈશ્વરની પ્રીતિ == {| |+૧૬૪ - જગત પર ઈશ્વરની પ્રીતિ |- | |"God kived the wor...") |
No edit summary |
||
(14 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 4: | Line 4: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|"God | |"God loved the world" | ||
|- | |- | ||
|Tune: | |Tune: | ||
Line 22: | Line 22: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|કે આપ્યો પુત્ર પોતાનો કરવાને | |કે આપ્યો પુત્ર પોતાનો કરવાને પ્રાયશ્ચિત્ત. | ||
|- | |- | ||
|ટેક: | |ટેક: | ||
Line 54: | Line 54: | ||
|હા, મૃત્યુકાળે પણ ગાઈશ, 'મસીહને હોજો જય.' | |હા, મૃત્યુકાળે પણ ગાઈશ, 'મસીહને હોજો જય.' | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+164 - Jagat Par Ishwarni Priti | |||
|- | |||
| | |||
|"God kived the world" | |||
|- | |||
|Tune: | |||
|S. S. 17 | |||
|- | |||
| | |||
|(Jay jay jay jay Masihaki jay - Ae Raag) | |||
|- | |||
| | |||
|(Hindi parathi) | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|Mangadbhai Devajibhai | |||
|- | |||
|1 | |||
|Deve kevi ajab rite jagat par kidhi preet, (2) | |||
|- | |||
| | |||
|Ke aapyo putra potaano karavaane praayshchitt. | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Jay jay jay jay Isune jay, kurabaan thai taalyo bhay; (2) | |||
|- | |||
| | |||
|Behad che teni preet ajab, jay jay Isune jay. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Jo, jo prabuni preet ajab, ke Isu aavyo che; (2) | |||
|- | |||
| | |||
|Stambhe dai potaano praan mane bachaavyo che. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Vishvaasathi Isu maaro che, je thayo praayshchitt, (2) | |||
|- | |||
| | |||
|Che mukti tenaa aj lohithi, ne mot che paraajit. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Hey imaanadaaro, khush raho, te aape che uddhaar; (2) | |||
|- | |||
| | |||
|Kare che paap ne dukhthi mukt, pavitra vaarasaadaar. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Gaao rakte kharidelaa, 'Masihane hojo jay,' (૨) | |||
|- | |||
| | |||
|Haa, mrutyukaale pan gaaish, 'Masihane hojo jay.' | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj164.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Twas Wondrous Love - Sung By Lerryson Wilson Christy== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:164.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : Twas Wondrous Love - Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:Twas Wondrous Love _God loved the world of sinners lost_Guj Notation.jpg|Sheet Music (Piano)]] |