532
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૧૬૧ - ધન્ય ખ્રિસ્ત ! ધન્ય ખ્રિસ્ત ! == {| |+૧૬૧ - ધન્ય ખ્રિસ્ત ! ધન્ય ખ્રિસ...") |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
(6 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 13: | Line 13: | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
|તજી તાજ, સ્વર્ગી રાજ, મુજ માટે | |તજી તાજ, સ્વર્ગી રાજ, મુજ માટે આવ્યો તું ખ્રિસ્ત; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 36: | Line 36: | ||
|ધન્ય ખ્રિસ્ત ! ધન્ય ખ્રિસ્ત, જય જય હોજો તુજને નિત. | |ધન્ય ખ્રિસ્ત ! ધન્ય ખ્રિસ્ત, જય જય હોજો તુજને નિત. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+161 - Dhanya Khrist ! Dhanya Khrist ! | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|M. Z. Thaakor | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Dhanya Khrist ! Dhanya Khrist ! Jay jay hojo tujane nit; | |||
|- | |||
| | |||
|Dhanya Khrist ! Dhanya Khrist, jay jay hojo tujane nit. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Taji taaj, swargi raaj, muj maate aavyo tu Khrist; | |||
|- | |||
| | |||
|Dhanya Khrist ! Dhanya Khrist, jay jay hojo tujane nit. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Haryaa paap ane shaap, jay jay hojo tujane Khrist; | |||
|- | |||
| | |||
|Dhanya Khrist ! Dhanya Khrist, jay jay hojo tujane nit. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Karyu traan, arpi praan, jay jay hojo tujane Khrist; | |||
|- | |||
| | |||
|Dhanya Khrist ! Dhanya Khrist, jay jay hojo tujane nit. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Sarv maan, mahimaay sadaa hojo tujane Khrist; | |||
|- | |||
| | |||
|Dhanya Khrist ! Dhanya Khrist, jay jay hojo tujane nit. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj161.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:161 Dhanya Khrist_Johnson Mama.mp3}}}} |
edits