4,926
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૧૬૦ - ઈસુ મારો પ્રીતમ== {| |+૧૬૦ - ઈસુ મારો પ્રીતમ |- | |"I’ve found a friend in Jesus" |- |Tune: |S. S. 1...") |
|||
(12 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 46: | Line 46: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|અને હાલ તે | |અને હાલ તે સાફ રાખે છે દિલ મારું. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 72: | Line 72: | ||
|જ્યાં સુખ શાંતિની વહે છે સરિતા. | |જ્યાં સુખ શાંતિની વહે છે સરિતા. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+160 - Isu maaro preetam | |||
|- | |||
| | |||
|"I’ve found friend in Jesus" | |||
|- | |||
| | |||
|Tune: S. S. 104 | |||
|- | |||
|Karta: C. W. Fry | |||
|- | |||
|1 | |||
|Isu chhe maaro mitra, te maaro chhe preetam; | |||
|- | |||
| | |||
|Chhe beeja sau karataa mane vahaalo. | |||
|- | |||
| | |||
|Chhe kheenoni gulachhadi, ne sau karataa uttam; | |||
|- | |||
| | |||
|Shuddha kareene saaf raakhe chhe man maaru. | |||
|- | |||
| | |||
|Dukhamaa de chhe dilaaso, sankatamaa raakhe sthir; | |||
|- | |||
| | |||
|Ne kahe chhe maj par naakho sau chinta. | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Chhe kheenoni gulachhadi, prabhaatano taaro te; | |||
|- | |||
| | |||
|Mane vahaalo laage beeja sau karataan. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Dukh maarun tene leedhun, ne vethayo chhe kalesh; | |||
|- | |||
| | |||
|Pareekshan madhye maaro chhe killo. | |||
|- | |||
| | |||
|Me tene kaaj sau tajyun, sau moortio vishesh; | |||
|- | |||
| | |||
|Ane haal te saaf raakhe chhe dil maaru. | |||
|- | |||
| | |||
|Sau sansaar mane mooke ne shetaan kare jor; | |||
|- | |||
| | |||
|Pan kadi nahi tajeesh maaro traataa. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Mane te tajanaar nathi, kadi nahi karashe tyaag; | |||
|- | |||
| | |||
|Jyaa lag vishvaasthi maanu teni vaat. | |||
|- | |||
| | |||
|Te maari sambhaal maate chopher raakhe chhe aag; | |||
|- | |||
| | |||
|Mane svargi ann khavaadi rahe chhe saath. | |||
|- | |||
| | |||
|Pachhi svargamaan besi hun joish tenun mon; | |||
|- | |||
| | |||
|Jyaan sukh shaantini vahe chhe sarita. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj160.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : THE LILY OF VALLEY - Sung By CNI Anand Choir== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:160 By CNI Anand Choir.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : THE LILY OF VALLEY - Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:THE LILY OF VALLEY __Guj Notation.jpg|Sheet Music (Piano)]] | |||
==Media - Geet Gunjan - Jeevan Sandesh == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:160 Isu Che Maro Mitra ++Jeevan Sandesh.mp3}}}} |