1,568
edits
No edit summary |
|||
(7 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 1: | Line 1: | ||
==૧૬ - | ==૧૬ - યહોવા મારો પાળક== | ||
{| | {| | ||
|+૧૬ - | |+૧૬ - યહોવા મારો પાળક | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 7: | Line 7: | ||
|- | |- | ||
|અનુ : | |અનુ : | ||
|જયાનંદ આઈ. | |જયાનંદ આઈ. ચૌહાન | ||
|- | |- | ||
|ટેક: | |ટેક: | ||
Line 13: | Line 13: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|નાનું તેનું બચ્ચું તેની પાછળ | |નાનું તેનું બચ્ચું તેની પાછળ જાઉં છું. | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
Line 51: | Line 51: | ||
|નિત નિત તેની સહાય થકી જય પામે જાઉં છું. | |નિત નિત તેની સહાય થકી જય પામે જાઉં છું. | ||
|} | |} | ||
==Phonetic English== | ==Phonetic English== | ||
{| | {| | ||
Line 56: | Line 57: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|(Hindi | |(Hindi parthi) | ||
|- | |- | ||
|Anu : | |Anu : | ||
Line 62: | Line 63: | ||
|- | |- | ||
|Tek: | |Tek: | ||
| | |Isu maro ghentapaal hu tena gun gau chu. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|Nanu tenu | |Nanu tenu bacchu teni pachal jau chu. | ||
|- | |- | ||
|1 | |1 | ||
|Lila lila bidoma mane | |Lila lila bidoma mane charave che….(2) | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |Wali nirmal jharama mane pivade che…(2) | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|Te aagal aagal chale che, ne | |Te aagal aagal chale che, ne raksha karto jay che, | ||
|- | |||
| | |||
|Teni Madhoor Vahnithi Hu Trupti Pamu Chu. | |||
|- | |- | ||
|2 | |2 | ||
| | |Mrutyu keri khin madhye mane sambhale che, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|Jangal kera jokham thi | |Jangal kera jokham thi mane bachave che; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 86: | Line 90: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|Teni prembhari | |Teni prembhari sevama hu aanand pamu chu. | ||
|- | |- | ||
|3 | |3 | ||
| | |Veri keri hajari ma bhanu te pirse che, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|Katoro | |Katoro anandthi ubharai jay che | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|Te shudh | |Te shudh pavitra banave che, aatmanu dan wali de che, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|Nit nit teni sahay thaki jay pame | |Nit nit teni sahay thaki jay pame jau chu. | ||
|} | |} | ||