1,568
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "૧૬ - યહોવ મારો પાળક (હિંદી પરથી) અનુ : જયાનંદ આઈ. ચોહાન ટેક: ઈસુ મારો ઘ...") |
|||
(21 intermediate revisions by 7 users not shown) | |||
Line 1: | Line 1: | ||
૧૬ - | ==૧૬ - યહોવા મારો પાળક== | ||
(હિંદી પરથી) | {| | ||
અનુ : જયાનંદ આઈ. | |+૧૬ - યહોવા મારો પાળક | ||
|- | |||
| | |||
|(હિંદી પરથી) | |||
|- | |||
|અનુ : | |||
|જયાનંદ આઈ. ચૌહાન | |||
|- | |||
|ટેક: | |||
|ઈસુ મારો ઘેટાંપાળ હું તેના ગુણ ગાઉં છું. | |||
|- | |||
| | |||
|નાનું તેનું બચ્ચું તેની પાછળ જાઉં છું. | |||
|- | |||
|૧ | |||
|લીલાં લીલાં બીડોમાં મને ચરાવે છે...(૨) | |||
|- | |||
| | |||
|વળી નિર્મળ ઝરામાં મને પિવાડે છે...(૨) | |||
|- | |||
| | |||
|તે આગળ આગળ ચાલે છે, ને રક્ષા કરતો જાય છે, | |||
|- | |||
| | |||
|તેની મધુર વાણીથી હું તૃપ્તિ પામું છું. | |||
|- | |||
|૨ | |||
|મૃત્યુ કેરી ખીણ મધ્યે મને સંભાળે છે, | |||
|- | |||
| | |||
|જંગલ કેરાં જોખમથી મને બચાવે છે; | |||
|- | |||
| | |||
|તે મલમપટ્ટી કરે છે, ને દિલાસો પણ તે દે છે, | |||
|- | |||
| | |||
|તેની પ્રેમભરી સેવામાં હું આનંદ પામું છું. | |||
|- | |||
|૩ | |||
|વેરી કેરી હાજરીમાં ભાણું તે પીરસે છે, | |||
|- | |||
| | |||
|કટોરો આનંદથી ઊભરાઈ જાય છે | |||
|- | |||
| | |||
|તે શુદ્ધ પવિત્ર બનાવે છે, આત્માનું દાન વળી દે છે, | |||
|- | |||
| | |||
|નિત નિત તેની સહાય થકી જય પામે જાઉં છું. | |||
|} | |||
==Phonetic English== | |||
{| | |||
|+16 - Yahowa maro palak | |||
|- | |||
| | |||
|(Hindi parthi) | |||
|- | |||
|Anu : | |||
|Jayanand I. Yohaan | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Isu maro ghentapaal hu tena gun gau chu. | |||
|- | |||
| | |||
|Nanu tenu bacchu teni pachal jau chu. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Lila lila bidoma mane charave che….(2) | |||
|- | |||
| | |||
|Wali nirmal jharama mane pivade che…(2) | |||
|- | |||
| | |||
|Te aagal aagal chale che, ne raksha karto jay che, | |||
|- | |||
| | |||
|Teni Madhoor Vahnithi Hu Trupti Pamu Chu. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Mrutyu keri khin madhye mane sambhale che, | |||
|- | |||
| | |||
|Jangal kera jokham thi mane bachave che; | |||
|- | |||
| | |||
|Te malampatti kare che,ne dilaso pan de che, | |||
|- | |||
| | |||
|Teni prembhari sevama hu aanand pamu chu. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Veri keri hajari ma bhanu te pirse che, | |||
|- | |||
| | |||
|Katoro anandthi ubharai jay che | |||
|- | |||
| | |||
|Te shudh pavitra banave che, aatmanu dan wali de che, | |||
|- | |||
| | |||
|Nit nit teni sahay thaki jay pame jau chu. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:16 Isu Maro Gheta Palak.jpg|400px]] | |||
==Media - Traditional Tune == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:16 Isu Maro Gheta Palak.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:16 Isu Maro Gheta Palak_Manu Bhai.mp3}}}} | |||