1,568
edits
(19 intermediate revisions by 6 users not shown) | |||
Line 1: | Line 1: | ||
==૧૬ - | ==૧૬ - યહોવા મારો પાળક== | ||
{| | {| | ||
|+૧૬ - | |+૧૬ - યહોવા મારો પાળક | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 7: | Line 7: | ||
|- | |- | ||
|અનુ : | |અનુ : | ||
|જયાનંદ આઈ. | |જયાનંદ આઈ. ચૌહાન | ||
|- | |- | ||
|ટેક: | |ટેક: | ||
Line 13: | Line 13: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|નાનું તેનું બચ્ચું તેની પાછળ | |નાનું તેનું બચ્ચું તેની પાછળ જાઉં છું. | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
Line 23: | Line 23: | ||
| | | | ||
|તે આગળ આગળ ચાલે છે, ને રક્ષા કરતો જાય છે, | |તે આગળ આગળ ચાલે છે, ને રક્ષા કરતો જાય છે, | ||
|- | |||
| | |||
|તેની મધુર વાણીથી હું તૃપ્તિ પામું છું. | |||
|- | |- | ||
|૨ | |૨ | ||
Line 48: | Line 51: | ||
|નિત નિત તેની સહાય થકી જય પામે જાઉં છું. | |નિત નિત તેની સહાય થકી જય પામે જાઉં છું. | ||
|} | |} | ||
==Phonetic English== | |||
{| | |||
|+16 - Yahowa maro palak | |||
|- | |||
| | |||
|(Hindi parthi) | |||
|- | |||
|Anu : | |||
|Jayanand I. Yohaan | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Isu maro ghentapaal hu tena gun gau chu. | |||
|- | |||
| | |||
|Nanu tenu bacchu teni pachal jau chu. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Lila lila bidoma mane charave che….(2) | |||
|- | |||
| | |||
|Wali nirmal jharama mane pivade che…(2) | |||
|- | |||
| | |||
|Te aagal aagal chale che, ne raksha karto jay che, | |||
|- | |||
| | |||
|Teni Madhoor Vahnithi Hu Trupti Pamu Chu. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Mrutyu keri khin madhye mane sambhale che, | |||
|- | |||
| | |||
|Jangal kera jokham thi mane bachave che; | |||
|- | |||
| | |||
|Te malampatti kare che,ne dilaso pan de che, | |||
|- | |||
| | |||
|Teni prembhari sevama hu aanand pamu chu. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Veri keri hajari ma bhanu te pirse che, | |||
|- | |||
| | |||
|Katoro anandthi ubharai jay che | |||
|- | |||
| | |||
|Te shudh pavitra banave che, aatmanu dan wali de che, | |||
|- | |||
| | |||
|Nit nit teni sahay thaki jay pame jau chu. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:16 Isu Maro Gheta Palak.jpg|400px]] | |||
==Media - Traditional Tune == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:16 Isu Maro Gheta Palak.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:16 Isu Maro Gheta Palak_Manu Bhai.mp3}}}} |