1,568
edits
(5 intermediate revisions by 2 users not shown) | |||
Line 7: | Line 7: | ||
|- | |- | ||
|અનુ : | |અનુ : | ||
|જયાનંદ આઈ. | |જયાનંદ આઈ. ચૌહાન | ||
|- | |- | ||
|ટેક: | |ટેક: | ||
Line 13: | Line 13: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|નાનું તેનું બચ્ચું તેની પાછળ | |નાનું તેનું બચ્ચું તેની પાછળ જાઉં છું. | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
Line 76: | Line 76: | ||
| | | | ||
|Te aagal aagal chale che, ne raksha karto jay che, | |Te aagal aagal chale che, ne raksha karto jay che, | ||
|- | |||
| | |||
|Teni Madhoor Vahnithi Hu Trupti Pamu Chu. | |||
|- | |- | ||
|2 | |2 |