4,926
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with " ==૧૫૯ - ઈસુ જેવો કોઈ મિત્ર નથી !== {| |+૧૫૯ - ઈસુ જેવો કોઈ મિત્ર નથી ! |- | |૧૦, ૬ ...") |
|||
(18 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 23: | Line 23: | ||
|- | |- | ||
|ટેક: | |ટેક: | ||
|ઈસુ સૌ ત્રાસ છે કેવો, | |ઈસુ સૌ જાણે ત્રાસ છે કેવો, રસ્તે આવે અંત સુધી છેક, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 53: | Line 53: | ||
|- | |- | ||
|૬ | |૬ | ||
|કોણ તેના બદલે હું માગું ? નથી એક ! નથી એક ! | |કોણ તેના બદલે હું મિત્ર માગું ? નથી એક ! નથી એક ! | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|કયો વખત હોય તેને ત્યાગું ? નથી એક ! નથી એક ! | |કયો વખત હોય જેમાં તેને ત્યાગું ? નથી એક ! નથી એક ! | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+159 - Isu Jevo Koi Mitra Nathi ! | |||
|- | |||
| | |||
|10, 6 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"There’s not a friend like the lowly Jesus" | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|J. Otaman | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|Robert Ward | |||
|- | |||
|1 | |||
|Kon Isu jevo che uchch pavitra ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |||
|- | |||
| | |||
|Kon tenaa jevo garib manmitra ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Isu sau jaane traas che kevo, raste aave ant sudhi chek, | |||
|- | |||
| | |||
|Na male mitra Isunaa jevo - Nathi ek ! Nathi ek ! | |||
|- | |||
|2 | |||
|Shu koi santane tene dur kidho ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |||
|- | |||
| | |||
|Shu koi paapine dhakko didho ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |||
|- | |||
|3 | |||
|Shu maaraamaa male chij kai saari ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |||
|- | |||
| | |||
|Kon te sivaay sune praarthanaa maari ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |||
|- | |||
|4 | |||
|Kon Isu jevo dilaaso aape ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |||
|- | |||
| | |||
|Ke harakh denaar te vagar maape ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |||
|- | |||
|5 | |||
|Kon Isu vagar mane bachaave ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |||
|- | |||
| | |||
|Ke te sivaay manamaa shaanti laave ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |||
|- | |||
|6 | |||
|Kon tenaa badale hu mitr maangu ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |||
|- | |||
| | |||
|Kyo vakhat hoy jema tene tyaagu ? Nathi ek ! Nathi ek ! | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj159.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : No not one - Sung By Lerryson Wilson== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:159 Lerryson.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : Hymn Tune : No not one - Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:No not one_Guj Notation.jpg|Sheet Music (Piano)]] |