532
edits
Rrishujain (talk | contribs) |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
(8 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 31: | Line 31: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|મુખ | |મુખ જપે રાખ માટે, ભાઈ તું દિનરાત. મધુર. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+157 - Madhur Naam | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|N. J. Jayesh. | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Madhur madhur naam (2) prabhu, param madhur naam, taaru. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Dukh tanaa pahaad pade, aem rade kai na vade, | |||
|- | |||
| | |||
|Letaa Isu naam tale, turta trividh taap. Madhur. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Naam Isu nu jo rate, dukh, dard, rog mate, | |||
|- | |||
| | |||
|Bik badhaa boj hathe, lene to dinaraat. Madhur. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Urmaa aanand thaaye, naam prabhunu rataaye, | |||
|- | |||
| | |||
|Sukh ane shaanti thaaye, raakh hruday maate. Madhur. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Laakh laakh doot nite, naam rate ek chitte, | |||
|- | |||
| | |||
|Mukh jape raakh maate, bhai tu dinraat. Madhur. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj157.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:157 Madhur Madhur Nam_Manu Bhai.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Patadeep== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:157 Madhur Madhur Nam_Johnson Mama_Cassette.mp3}}}} |
edits