4,926
edits
No edit summary |
|||
(14 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 2: | Line 2: | ||
{| | {| | ||
|+૧૫ – ભજન કરવાનું નોતરું | |+૧૫ – ભજન કરવાનું નોતરું | ||
|- | |||
|૧ | |||
|સહુ જગતના લોકો, આવો, | |||
|હર્ખે દેવનાં ગીતો ગાઓ; | |||
|- | |||
| | |||
|તેની સેવા કરો ભાવે, | |||
|બધા તેને શરણે આવે. | |||
|- | |||
|૨ | |||
|જાણો દેવ છે એક યહોવા, | |||
|આવો તેનો મહિમા જોવા; | |||
|- | |||
| | |||
|આપણે ના પોતાથી થયાં, | |||
|તેના હાથે છીએ બન્યાં. | |||
|- | |||
|૩ | |||
|તેના લોકો છીએ બધા, | |||
|ને ચારાનાં ઘેટાં સદા; | |||
|- | |||
| | |||
|સ્તુતિ કરતાં બારણે પેસો, | |||
|તેના ઘરમાં આવી બેસો. | |||
|- | |||
|૪ | |||
|તેનો આભાર સંધાં માનો, | |||
|તેના નામને સહુ વખાણો; | |||
|- | |||
| | |||
|કેમ કે પ્રભુ છે દયાળુ, | |||
|ને સદાકાળ કરૂણાળુ. | |||
|- | |||
|૫ | |||
|પેઢી દર પેઢીને માથે, | |||
|દયા કરશે દાતાર હાથે; | |||
|- | |||
| | |||
|તેનો આભાર સંધાં માનો, | |||
|તેના નામને સહુ વખાણો. | |||
|} | |||
==Phonetic English== | |||
{| | |||
|+15- Bhajan kervanu notaru | |||
|- | |||
|1 | |||
|Sahu jagat na loko, avo, | |||
|harkhe devna geeto gao; | |||
|- | |||
| | |||
|Teni seva karo bhave, | |||
|badha tene sharane aave. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Jano dev che ek yahowa, | |||
|aavo teno mahima jova; | |||
|- | |||
| | |||
|Aapane na potathi thaya, | |||
|tena haathe chiae banya. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Tena loko chiye badha, | |||
|ne charaana gheta sada; | |||
|- | |||
| | |||
|Stuti karta baarane peso, | |||
|tena gharma avi beso. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Teno abhar sangha mano, | |||
|tena naamne sahu vakhano; | |||
|- | |||
| | |||
|Kem k prabhu che dayalu, | |||
|ne sadakal karunalu | |||
|- | |||
|5 | |||
|Pedhi der pedhine mathe, | |||
|daya karshe datar haathe | |||
|- | |||
| | |||
|Teno abhar sangha mano, | |||
|tena naamne sahu vakhano. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj15.JPG|500px]] | |||
==Hymn Tune : Old Hundread L.M.- Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:Old Hundread L.M. + All people that on earth do dwell_Guj Notation.pdf|Sheet Music (Piano)]] | |||
==Media - Hymn Tune : Old Hundread L.M.- Sung By Lerryson Wilson Christy== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:15.mp3}}}} | |||
|} | |||
==Media - Composition By : Mr.Robin Rathod , Sung By Shalom Methodist Church Choir on 020-02-2020== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:15 Sahu Jagat Na Loko Avo Robin Rathod By Shalom Methodist Church Choir on 02-02-2020.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:15 Sahu Jagat Na Loko Avo_Johnson Mama+Cassette.mp3}}}} |