4,926
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૧૪૭ - ખ્રિસ્તનું પુનરાગમન== {| |+૧૪૭ - ખ્રિસ્તનું પુનરાગમન |- | |હરિગીત |- | ...") |
No edit summary |
||
(13 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 16: | Line 16: | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
|આવે, જુઓ! પ્રભુ ખ્રિસ્ત | |આવે, જુઓ! પ્રભુ ખ્રિસ્ત પાછો, વ્યોમથી મેઘાસને ! | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 34: | Line 34: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|જેણે | |જેણે વીંધ્યો, થંભે જડયો, ક્રૂરતા થકી જ મસીહને, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 52: | Line 52: | ||
|- | |- | ||
|૪ | |૪ | ||
|આમેન ! હા, સહુ લોક, ખ્રિસ્તના સિંહાસને ! | |આમેન ! હા, સહુ લોક આવો, ખ્રિસ્તના સિંહાસને ! | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|દો માન તેને જે વિરાજે છે સદા રાજ્યાસને ! | |દો માન તેને, જે વિરાજે છે સદા રાજ્યાસને ! | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 63: | Line 63: | ||
|હાલેલૂયા ! મારા પ્રભુ, ઝટ આવ સ્વર્ગી સાજમાં. | |હાલેલૂયા ! મારા પ્રભુ, ઝટ આવ સ્વર્ગી સાજમાં. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+147 - Khristnu Punaraagaman | |||
|- | |||
| | |||
|Harigeet | |||
|- | |||
| | |||
|"Lo! He comes with clouds descending" | |||
|- | |||
| | |||
|1707-88 | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|M. V Mekvaan | |||
|- | |||
|1 | |||
|Aave, juo! Prabhu Khrist paacho, vyomathi meghaasane ! | |||
|- | |||
| | |||
|Re, nyaay devaa vishvaane, bese vibhu nyaayaasane! | |||
|- | |||
| | |||
|Santo tanaa sahu sainya sevaa maahi haajar thaay che ! | |||
|- | |||
| | |||
|'Hallelujah ! Hallelujah !' Swar dhany ! Ae j sunaay che. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Re, sarv loko dekhashe, raaj prataapi Khristne ! | |||
|- | |||
| | |||
|Jene nahi maanyo prabhu, vechi didho abhishikatane, | |||
|- | |||
| | |||
|Jene vidyo, thambhe jadayo, krurataa thaki j masihane, | |||
|- | |||
| | |||
|Kartaa mahaa vilaap teo bhaalashe nij naathane. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Udvaarani aashaa mahaa, shuddhataa mahi dekhaay che, | |||
|- | |||
| | |||
|Santo prabhunaa sarv dushtothi niraalaa thaay che, | |||
|- | |||
| | |||
|Re, harshathi malavaa prabhune, vyom dhaame dhaay che ! | |||
|- | |||
| | |||
|Hallelujah ! Juo ! Prabhuno din aa dekhaay che ! | |||
|- | |||
|4 | |||
|Amen ! Haa, sahu lok avo, Khristnaa sinhaasane ! | |||
|- | |||
| | |||
|Do maan tene, je viraaje che sadaa raajyaasane ! | |||
|- | |||
| | |||
|Traataa, amone de sanaatan bhaag taaraa raajamaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Hallelujah ! Maaraa prabhu, jhat aav swargi saajamaa. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj147.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : ZION== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:ZION + LO, HE COMES WITH CLOUDS DESCENDING,.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : ZION - Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:ZION + Guide me O Thou Great Jehovah_Guj Notation.jpg|Sheet Music (Piano)]] | |||
==Media - Traditional Tune - Harigeet - Sung By Lerryson Wilson== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:147.mp3}}}} |