4,926
edits
Rrishujain (talk | contribs) |
|||
(8 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 51: | Line 51: | ||
|અમે ગાઈશું તે કાળ, "ગૌરવ, જય તને ભૂપાળ!" | |અમે ગાઈશું તે કાળ, "ગૌરવ, જય તને ભૂપાળ!" | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+144 - Khristnu Gaurav | |||
|- | |||
| | |||
|8,7,8,7,7,7, Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"Hark ! ten thousand harps and voides" | |||
|- | |||
|Tune: | |||
|Harvel | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|Thomas Kelly, 1769-1854 | |||
|- | |||
|Anu.: | |||
|M. Z. Thaakor | |||
|- | |||
|1 | |||
|Suno, das hajaar vinaa par, swarge devani tuti gaay! | |||
|- | |||
| | |||
|Duto gaay gito aanandakaar, kaa ke devaputra che raay; | |||
|- | |||
| | |||
|Juo, tukhta par besi khrist jag par raaj kare che nit; | |||
|- | |||
| | |||
|Haaleluyaa ! Haaleluyaa ! Haaleluyaa ! Amen! | |||
|- | |||
|2 | |||
|Bhup mahimaanaa raaj kar sadaa, pe'ri shire achad taaj, | |||
|- | |||
| | |||
|Judo thaay naa tuthi kadaa, pruthavi tuj samaaj; | |||
|- | |||
| | |||
|Taari dayaanaa je sukh paamiae joi taaru mukh; | |||
|- | |||
| | |||
|Haaleluyaa ! Haaleluyaa ! Haaleluyaa ! Amen! | |||
|- | |||
|૩ | |||
|Vahelo aav, hey Isu taaranaar, laav taaro din mahimaavaan, | |||
|- | |||
| | |||
|Sune avaaj taaro je vaar, tadi jashe jag aasamaan; | |||
|- | |||
| | |||
|Ame gaaishu te kaad, "Gaurav, jay tane bhupaad!" | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj144.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Harwell - Sung By Mr.Nilesh Earnest== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Harwell + Sung By Nilesh Earnest.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : Harwell- Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:Harwell + Guj Notation.jpg|Sheet Music (Piano)]] |