532
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૧૪૦ - ખ્રિસ્તનું પુનરાગમન== {| |+૧૪૦ - ખ્રિસ્તનું પુનરાગમન |- | |ઝૂલણા વૃ...") |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
(7 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 43: | Line 43: | ||
|- | |- | ||
|૬ | |૬ | ||
|બુદ્ધિ ને ન્યાયથી ચાલવું આ જગે, | |બુદ્ધિ ને ન્યાયથી ચાલવું આ જગે, ગાળવી ભક્તિમાં જિંદગાની, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|તો પછી ખ્રિસ્તને ભેટતાં ભાવથી બીક તો લેશ નહિ લાગવાની. | |તો પછી ખ્રિસ્તને ભેટતાં ભાવથી બીક તો લેશ નહિ લાગવાની. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+140 - Khristnu Punaraagaman | |||
|- | |||
| | |||
|Jhulanaa Vrutt | |||
|- | |||
|Kartaa : | |||
|Elishaa E.Shaastri | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Khrist to aavashe vaar nahi laagashe, bhetavaa vaat jo bhraat maaraa. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Hoy nishaa ghani ghor bihaamani, aavataa bhaanane bhom paase; | |||
|- | |||
| | |||
|Aem sau bhrashtataa chaalati haalani, jaanine jaagavu devadaase. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Jindagi jaay che vegathi aapani, laag che sevano aetalaamaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Kaalne kaamamaa laavavaa bhul maa, dilthi Khristni raah jotaa, | |||
|- | |||
|3 | |||
|Shaastramaa vaanchataa nirakho vaakyane, kol aape prabhu aavavaano; | |||
|- | |||
| | |||
|Kem ke lok maaraa badhaa tyaa rahe, jyaa rahu aap tyaa muj daaso. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Aabhamaa funkashe dut ranashingadu, jaagashe sant sau te aj vaare; | |||
|- | |||
| | |||
|Dodashe harshthi bhetatavaa naathane, sau muaa jeevataa ek haare. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Te same vipatti lokane bahu thashe, je kadi na thai, na thavaani; | |||
|- | |||
| | |||
|Kaal bihaamano laagashe te same, dukh ne maarthi thaay haani. | |||
|- | |||
|6 | |||
|Buddhi ne nyaaythi chaalavu aa jage, gaadavi bhaktimaa jindagaani, | |||
|- | |||
| | |||
|To pachi Khristne bhetataa bhaavathi beek to lesh nahi laagavaani. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj140.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod , Raag : Bhoopali== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:140 Khrist to Aavse Var Nahi lagse_Manu Bhai_Cassette.mp3}}}} |
edits