1,568
edits
(11 intermediate revisions by 6 users not shown) | |||
Line 9: | Line 9: | ||
|- | |- | ||
|ટેક: | |ટેક: | ||
|હે યહોવા, | |હે યહોવા, મુજ આધાર, તું વિણ જગમાં હું લાચાર, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 19: | Line 19: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|શત્રુ સૈન્યથી | |શત્રુ સૈન્યથી મુજને બચાવે, | ||
|સ્તુતિને યોગ્ય, એક પ્રભુ, તું છે. | |સ્તુતિને યોગ્ય, એક પ્રભુ, તું છે. | ||
|- | |- | ||
|૨ | |૨ | ||
|મૃત્યુબંધન ધેરે મુજને, | |મૃત્યુબંધન ધેરે મુજને, | ||
|દુષ્ટનાં મોજાં | |દુષ્ટનાં મોજાં ડરાવે મુજને, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 43: | Line 43: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|દુ:ખી જનને ખચીત | |દુ:ખી જનને ખચીત બચાવે, | ||
|ગર્વિષ્ઠ જનનો ગર્વ દબાવે. | |ગર્વિષ્ઠ જનનો ગર્વ દબાવે. | ||
|- | |- | ||
Line 51: | Line 51: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|તુજ તેજે સહુ તિમિર | |તુજ તેજે સહુ તિમિર હઠે છે, | ||
|તુજ | |તુજ કૃપાઍ વિજય મળે છે. | ||
|} | |} | ||
==Phonetic English== | |||
{| | |||
|+14 - Ishwarstuti | |||
|- | |||
| | |||
|(Rag: Bhim palas) | |||
|- | |||
|Karta: | |||
|J.S.Prakash | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|He yahowa, tuj aadhar, tu win jagma hu lachar, | |||
|- | |||
| | |||
|Muj par tari priti apar. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Gadh majboot ane killo maro, | |||
|He prabhu, tu che taranharo, | |||
|- | |||
| | |||
|Satru senyathi mujne bachawe, | |||
|stutine yogya,ek prabhu, tu che. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Mrutyubandhan ghere mujne, | |||
|dushtna moja darawe mujne, | |||
|- | |||
| | |||
|Sankatma pokar, prabhu, sunje, | |||
|aakashnaami neeche utarje. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Tari prasanntaa manma rakhu. | |||
|Nyayipanaanu phal hu chakhu, | |||
|- | |||
| | |||
|Antarni prabhu shuddhi mage, | |||
|shuddh jano tuj darshan pame. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Tara widhio sanmukh rakhu, | |||
|tara hukamo sarwa hu palu, | |||
|- | |||
| | |||
|Dukhi janne khachit bachawe, | |||
|garwisth janno garv dabaave. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Tu che, yahowa, Deepak saro, | |||
|andharama che prakash maro, | |||
|- | |||
| | |||
|Tuj teje sahu timir hathe che, | |||
|tuj krupaae vijay male che. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj14.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | |||
{{#widget:Audio | |||
|url={{filepath:C. Vanveer - Taedo re Tamare Dhvar - Bhag 3 - 1 - Hai Yahova Muj Aadhar.mp3}}}} | |||
https://youtu.be/aSykmP7bqE0 |