4,926
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૧૩૪ - પ્રભુ ઈસુનું પુનરુત્થાન== {| |+૧૩૪ - પ્રભુ ઈસુનું પુનરુત્થાન |- | |ન...") |
No edit summary |
||
(11 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 31: | Line 31: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|પા'ણ ગયો | |પા'ણ ગયો ગબડી દૂર ત્યાં દૂત ઊતરતાં ! | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 75: | Line 75: | ||
|તારણ ને જીવનામૃતનો અધિરાજ રહ્યો. | |તારણ ને જીવનામૃતનો અધિરાજ રહ્યો. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+134 – Prabhu Ishu nu Punar uththaan | |||
|- | |||
| | |||
|Neel athva vishesh vishesh chhand | |||
|- | |||
| | |||
|“Blest morning” | |||
|- | |||
|Kartaa : | |||
|Isaac Watts, 1674 – 1748 | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|M.V. Macwan | |||
|- | |||
|1 | |||
|Divya usha ugi aaditni suprakash bhari. | |||
|- | |||
| | |||
|Jeeti uthyo prabhu putra aha! kroor kaalvari | |||
|- | |||
| | |||
|Maut bhayaanak saath mahaa, mallyudh kari! | |||
|- | |||
| | |||
|Ghor taji prabhu Khrist uthyo, jeet purn vari | |||
|- | |||
|2 | |||
|Gambhir ghor ni niravtaa tali kamp thataa, | |||
|- | |||
| | |||
|Paan gayo gabdo door tyan doot utarta ! | |||
|- | |||
| | |||
|Swarg tana shubh dwar khulya, prabhuji uthtaa ! | |||
|- | |||
| | |||
|Dhanya kharo din! Harsh karo, prabhu ne bhajta | |||
|- | |||
|3 | |||
|Vyarth kidha kroor nark ane vali maut sadaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Ujjwal jeevan ne pragti shubh jyot sadaa! | |||
|- | |||
| | |||
|Puneet punaruththaan tano jay purna thayo, | |||
|- | |||
| | |||
|Bandhan sarv gaya tuti aa, ripu nasht thayo. | |||
|- | |||
|4 | |||
|He prabhu, stuti sadaay thajo, tuj naam tani, | |||
|- | |||
| | |||
|Maan amey daiye smarta, tuj re' m dhani. | |||
|- | |||
| | |||
|Saakshi thai jagataarak na shubh sarv pale, | |||
|- | |||
| | |||
|Vijay aadit no vadiye, sahumaa saghale. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Swarg, bhoomandal sarv tame, jaygaan karo, | |||
|- | |||
| | |||
|Giri ane jalnidhi maha, jaynaad dharo. | |||
|- | |||
| | |||
|Stotra karo, sahu Khrist tana, shubh yagna thayo, | |||
|- | |||
| | |||
|Taaran ne jeevanaamrut no adhiraaj rahyo. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj134.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Lanesboro== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Lanesboro + BLEST MORNING.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : Lanesboro - Sheet Music == | |||
[[Media:Lanesboro + BLEST MORNING, WHOSE YOUNG DAWNING RAYS_Guj Notation.jpg|Sheet Music (Piano)]] | |||
==Media - Traditional Tune - Visheshak Chhand , Sung By Lerryson Wilson Christy== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:134.mp3}}}} |