4,926
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૧૩૩ – પ્રભુ ઈસુએ મેળવેલો વિજય== {| |+૧૩૩ – પ્રભુ ઈસુએ મેળવેલો વિજય |- |૧ ...") |
No edit summary |
||
(12 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 4: | Line 4: | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
|આજ પૂરો થયો રણસંગ્રામ હારે ગયા | |આજ પૂરો થયો રણસંગ્રામ હારે ગયા રિપુ તમામ. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 12: | Line 12: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|સહુ ગાઓ વિજય કેરું ગીત, | |સહુ ગાઓ વિજય કેરું ગીત, ઈસુએ મેળવી મોટી જીત ! | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 40: | Line 40: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|હે | |હે દિગ્વિજયી ખ્રિસ્ત તારનાર, તુજને સદા હો જય જયકાર! | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, હાલેલૂયા ! | |હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, હાલેલૂયા ! | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+133 – Prabhu Isuae Medavelo Vijay | |||
|- | |||
|1 | |||
|Aaj puro thayo ranasangraam haari gayaa ripu tamaam. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|Hallelujah ! Hallelujah ! | |||
|- | |||
| | |||
|Sahu gaao vijay keru geet, Isuae medavi moti jeet ! | |||
|- | |||
| | |||
|Hallelujah, Hallelujah, Hallelujah, Hallelujah, Hallelujah! | |||
|- | |||
|2 | |||
|Ishwar putra Imanuael maanavamaa te maanav thael, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|Hallelujah ! Hallelujah ! | |||
|- | |||
| | |||
|Sahu, balavantomaa te balavant mot haraavi thayo jayvant ! | |||
|- | |||
| | |||
|Hallelujah, Hallelujah, Hallelujah, Hallelujah, Hallelujah ! | |||
|- | |||
|૩ | |||
|Te vijayno paherine taaj vyom ne bhomamaa kare che raaj! | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|Hallelujah ! Hallelujah ! | |||
|- | |||
| | |||
|Hey digvijayi Khrist taaranaar, tujne sadaa ho jay jaykaar! | |||
|- | |||
| | |||
|Hallelujah, Hallelujah, Hallelujah, Hallelujah, Hallelujah ! | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj133.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Lasst Uns Erfreuen== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Lasst Uns Erfreuen + †.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : Lasst Uns Erfreuen - Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:Lasst Uns Erfreuen + Guj Notation.jpg|Sheet Music (Piano)]] | |||
==Media - Hymn Tune : Lasst Uns Erfreuen- Sung By Lerryson Wilson Christy== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:133.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : Victory== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Victory + †.mp3}}}} |