4,926
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૧૩૦ - વિજયી ખ્રિસ્ત== {| |+૧૩૦ - વિજયી ખ્રિસ્ત |- | |હર્ષદ્વજા |- | |(યશાયા ૬૩ ...") |
No edit summary |
||
(9 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 22: | Line 22: | ||
|- | |- | ||
|૨ | |૨ | ||
|એ તો પ્રભુ ખ્રિસ્ત | |એ તો પ્રભુ ખ્રિસ્ત ત્રાતા જ નકી ! ભારે થયું ત્રાણ તે હસ્ત થકી! | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |સામર્થ્ય છે, તારવા તેહ કને! ને તોડવા સૌ અરિબંધનને! | ||
|- | |- | ||
|૩ | |૩ | ||
|રે! | |રે! રકતના ડાઘ આ કેમ હશે ? કાંકે વહ્યું રક્ત સૌ પાપી વિષે! | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 40: | Line 40: | ||
|- | |- | ||
|૫ | |૫ | ||
|છે ગૌરવી રાજ્ય તેનું જ સદા, પે'રાવશે | |છે ગૌરવી રાજ્ય તેનું જ સદા, પે'રાવશે તેહને તાજ બધા! | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|ગાશે | |ગાશે સ્તુતિ ખ્રિસ્તની સંત બધા, ને યુદ્ધમાં પામશે જીત સદા! | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+130 - Vijayi Khrist | |||
|- | |||
| | |||
|Harshdvajaa | |||
|- | |||
| | |||
|(Yashaayaa 63 ne Aadhaare) | |||
|- | |||
| | |||
|"Who is this that comes" | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|M. V. Mekavaan | |||
|- | |||
|1 | |||
|Aa kon aave? Mahaa yuddh jeeti ! Che vastramaa raktanaa daagh ati! | |||
|- | |||
| | |||
|Poshaakamaa vaibhavi purn dise! Sandesh laave mahaa mukti vishe! | |||
|- | |||
|2 | |||
|Ae to prabhu khrist traata j naki ! Bhaare thayu traan te hast thaki! | |||
|- | |||
| | |||
|Saamarthy che, taaravaa teh kane! Ne todavaa sau aribandhanane! | |||
|- | |||
|3 | |||
|Re! Raktanaa daagh aa kem hashe ? Kaanke vahyu rakt sau paapi vishe! | |||
|- | |||
| | |||
|Haari gayaa tehanaa sarv ari ! Paachaa na uthe kadi koi fari! | |||
|- | |||
|4 | |||
|Traataa tani naam che stutya mahaa! Tenaa sahu kaam anant ahaa! | |||
|- | |||
| | |||
|Biraajashe ae sadaa takhta pare! Kaanke sahyaa dukh je stambh pare! | |||
|- | |||
|5 | |||
|Che gauravi raajya tenu aj sadaa, pe'raavashe tehene taaj badhaa! | |||
|- | |||
| | |||
|Gaashe stuti Khristni sant badhaa, ne yuddhmaa paamshe jeet sadaa! | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj130.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Edom == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Edom + who IS THIS THAT COMES FROM EDOM.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : Edom- Sheet Music == | |||
[[Media:Edom + WHO IS THIS THAT COMES FROM EDOM.jpg|Sheet Music (Piano)]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:130 Aa Kon Ave_Manu Bhai_Cassette.mp3}}}} |