532
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૧૨૬ - પ્રભુ ઈસુનું પુનરુત્થાન== {| |+૧૨૬ - પ્રભુ ઈસુનું પુનરુત્થાન |- |કર...") |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
(5 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 48: | Line 48: | ||
|આનંદે. | |આનંદે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+126 - Prabhu Isunu Punarutthaan | |||
|- | |||
|Kartaa : | |||
|L. J. Fraancis | |||
|- | |||
| | |||
|(Siyoni) | |||
|- | |||
|1 | |||
|Aanande ullaasi akhil avani aa vaari, | |||
|- | |||
| | |||
|Aaj prabhaate uthyo Isu mrutyune vidaari. | |||
|- | |||
| | |||
|Mahaa mulavaan jeevan arpi avani ugaari, | |||
|- | |||
| | |||
|Mrutyu jeetyo maanav kaaj ghor ughaadi. | |||
|Aanande. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Jeeti shatru shetaan aaje mrutyu haraavi, | |||
|- | |||
| | |||
|Todyo mrutyu dankh, kaadhi ghorani jaykaari, | |||
|- | |||
| | |||
|Swargiya ghar keri vaat khriste ujaali, | |||
|- | |||
| | |||
|Divy ajavaalaani jot maarge bataavi. | |||
|Aanande. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Jhule shrushti saari aaje haiyaa ujaali, | |||
|- | |||
| | |||
|Uthe bhramar, pushpamaathi paankh gunjaali. | |||
|- | |||
| | |||
|Ishavaani sun madhur, re tatkaali ! | |||
|- | |||
| | |||
|Paami anantjeevan, chaal vaat rupaali. | |||
|Aanande. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj126.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:126 Anande Ullasi Akhil Avani.mp3}}}} |
edits