4,926
edits
Rrishujain (talk | contribs) |
No edit summary |
||
(12 intermediate revisions by 6 users not shown) | |||
Line 7: | Line 7: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|"O sons and daughers, let us sing" | |"O sons and daughers, | ||
|let us sing" | |||
|- | |- | ||
|Tune : | |Tune : | ||
Line 13: | Line 14: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|( | |(લેટિનમાંથી) | ||
|- | |- | ||
|કર્તા : | |કર્તા : | ||
Line 150: | Line 151: | ||
|હાલેલૂયા. | |હાલેલૂયા. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+123 - Punarutthaananu Geet | |||
|- | |||
| | |||
|8 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"O sons and daughters, | |||
|let us sing" | |||
|- | |||
|Tune : | |||
|O Filii et Filiae | |||
|- | |||
| | |||
|(Mantinmaathi) | |||
|- | |||
|Kartaa : | |||
|Jeen Tisarent | |||
|- | |||
| | |||
|(Mru. 1494) | |||
|- | |||
|Angrezi Anu. : | |||
|Jone M. Neel | |||
|- | |||
| | |||
|(1818-66) | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|Kaa. Maa. Ratnagraahi | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Hallelujah ! Hallelujah ! Hallelujah ! | |||
|- | |||
|1 | |||
|He baalo, aaje gaaiae; | |||
|- | |||
| | |||
|Aakaashi moto raay je | |||
|- | |||
| | |||
|Uthyo vijay maay te. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Hallelujah. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Aadityani prabhaa thai, | |||
|- | |||
| | |||
|Vishwaasi naario tahi | |||
|- | |||
| | |||
|Isune shodhati gai. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Hallelujah. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Dute didhi vadhaamani | |||
|- | |||
| | |||
|Te naarine prabhu tani : | |||
|- | |||
| | |||
|Gayo gaalilani bhani. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Hallelujah. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Bhegaa malyaa'taa shishyo jyaa | |||
|- | |||
| | |||
|Kahyu Isuae aavi tyaa : | |||
|- | |||
| | |||
|Thaao tamone shaantataa. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Hallelujah. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Thomaae suni vaat ae, | |||
|- | |||
| | |||
|Laavyo ghani j bhraant te; | |||
|- | |||
| | |||
|Na maanyo tene naathane. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Hallelujah. | |||
|- | |||
|6 | |||
|Isu kahe, re jo mane, | |||
|- | |||
| | |||
|Aa haath, pag, kukhane; | |||
|- | |||
| | |||
|Vishwaasi thaa, kahu tane. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Hallelujah. | |||
|- | |||
|7 | |||
|Nihaalataa Isu bhani, | |||
|- | |||
| | |||
|Bhraati tadi thomaa tani; | |||
|- | |||
| | |||
|Te bolyo, dev ne dhani! | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Hallelujah. | |||
|- | |||
|8 | |||
|Dithaa vinaa shraddhaa dhare, | |||
|- | |||
| | |||
|Teone dhanya che khare ! | |||
|- | |||
| | |||
|Anant sukh te dhare. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Hallelujah. | |||
|- | |||
|9 | |||
|Thaao sukhi aa sudine, | |||
|- | |||
| | |||
|Stavo prabhune gaayane, | |||
|- | |||
| | |||
|Stuti karo khare mane. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Hallelujah. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj123.JPG|500px]] | |||
==Hymn Tune : Hymn Tune : O filii et filiae - Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:O_filii_et_filiae +O Sons and Daughters Let Us Sing_Guj Notation.jpg|Sheet Music (Piano)]] | |||
==Media - Hymn Tune : O filii et filiae - Sung By Mr.Samuel Macwan == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:O filii et filiae +O Sons and Daughters Let Us Sing By Samu Uncle.mp3}}}} |