532
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૧૨૨ - જય પ્રભુ ઈસુ== {| |+૧૨૨ - જય પ્રભુ ઈસુ |- |(રાગ : |બિલાવલ. કેહરવા) |- |કર્ત...") |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
(9 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 39: | Line 39: | ||
|ભાસ્કર જગ પરકાશક ઈસુ, આશ્રિતને લો તારી. | |ભાસ્કર જગ પરકાશક ઈસુ, આશ્રિતને લો તારી. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+122 - Jay Prabhu Isu | |||
|- | |||
|(Raag : | |||
|Bilaaval. Keharavaa) | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|John Paarsans (Hindimaa) | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|D. P. Makvaanaa | |||
|- | |||
|Raagrachanaa : | |||
|R Peterson | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Jay prabhu Isu, jay adhiraajaa, jay prabhu, jay jaykaari. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Paap nimitt dukh, laaj uthaavi praan didho, balihaari ! | |||
|- | |||
|2 | |||
|Tran divas rahi ghormaa Isu uthyaa jeevan dhaari. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Praatahkaale aadit vaare shraap ne paap nivaari- | |||
|- | |||
|4 | |||
|Moti sawaare ghor marananu todayu bandhan bhaari. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Haar thai shetaan abalani paamyo laaj apaari. | |||
|- | |||
|6 | |||
|Santo gaan kare, jo, swarge ! Mangal sur uchchaari. | |||
|- | |||
|7 | |||
|Bhaaskar jag parkaashak Isu, aashritane lo taari. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj122.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Bihag== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:122 Jai Prabhu Ishu_Johnson Mama_Cassette.mp3}}}} |
edits