4,926
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૧૨૧ - પ્રભુનું પુનરત્થાન== {| |+૧૨૧ - પ્રભુનું પુનરત્થાન |- | |હરિગીત |- |કર...") |
|||
(10 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 57: | Line 57: | ||
|હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! જય જય ઈસુ. | |હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! જય જય ઈસુ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+121 - Prabhunu Punaratthaan | |||
|- | |||
| | |||
|Harigeet | |||
|- | |||
|Kartaa : | |||
|Mahijibhai Hiraalaal | |||
|- | |||
|1 | |||
|Traataa, juo, jeevato thayo! Aaje pavitra prabhaatamaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Te dankh kaapi mrutyuno paamyo vijay sahu vaatamaa; | |||
|- | |||
| | |||
|Jag unghatu pan khrist uthyo, bhoramaa taji ghorane; | |||
|- | |||
| | |||
|Hallelujah ! Hallelujah ! Hallelujah ! Jay jay tane. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Vaadi mahi, choki tale, mudrit kabare daatiyo, | |||
|- | |||
| | |||
|jaane kadi uthashe nahi, vishaal paththar dhaankiyo; | |||
|- | |||
| | |||
|Pan surya shu khaalyo khale, uthyo Isu ! Darshan madhu ! | |||
|- | |||
| | |||
|Hallelujah ! Hallelujah ! Hallelujah ! Jay jay badhu. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Lekho pramaane paap saaru thambh par pote maryo, | |||
|- | |||
| | |||
|Lekho pramaane uthataa te vishwano traataa tharyo; | |||
|- | |||
| | |||
|"Kohavaan tu joshe nahi," ae agam satya j sarvadaa: | |||
|- | |||
| | |||
|Hallelujah ! Hallelujah ! Hallelujah ! Jay jay sadaa. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Utthaan prabhunu saambhali ghelaa badhaa bhayathi chalyaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Pan premabhinaa nenathi vaa'laa badhaa prabhune malyaa; | |||
|- | |||
| | |||
|Aapan badhaa shubh hrudaythi sumilaap prabhuno paamishu: | |||
|- | |||
| | |||
|Hallelujah ! Hallelujah ! Hallelujah ! Jay jay Isu. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj121.JPG|500px]] | |||
==Media - Harigeet Chhand By Nelson Christian ( CTM )== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:121.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:121 Trata Juvo Jivto Thayo_Johnson Mama_.mp3}}}} |