532
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૧૧૮ - જ્યારે થંભે ધ્યાન ધરું== {| |+૧૧૮ - જ્યારે થંભે ધ્યાન ધરું |- | |દોહર...") |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
(5 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 51: | Line 51: | ||
|અર્પું જીવાત્મા સર્વ મમ તે તો અલ્પ જ નામ. જ્યારે. | |અર્પું જીવાત્મા સર્વ મમ તે તો અલ્પ જ નામ. જ્યારે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+118 - Jyaare Thambhe Dyaan Dharu | |||
|- | |||
| | |||
|Doharaa | |||
|- | |||
| | |||
|(Raag : Dharm Vichaaro Re Ghar Thaki) | |||
|- | |||
|Kartaa : | |||
|Issac Watts, 1674-1748 | |||
|- | |||
|Anu: | |||
|Simon Ganeshbhai | |||
|- | |||
|1 | |||
|Jyaare ae thambhe dhyaan dharu, maryo gauravi raay, | |||
|- | |||
| | |||
|Alabhya laabh toto ganu garv sarv tuchchh thaay. Jyaare. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Maaraa prabhunaa mrutyu vin karu garv na kaay, | |||
|- | |||
| | |||
|Arpi dau badhu yagya par thaalaa moh sandhaay. Jyaare. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Haathe page vahe shirethi bhali bhaline saath, | |||
|- | |||
| | |||
|Kevaa vahi rahyaa ae juo prem, shok sangaath. Jyaare. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Prem aevaa, aevaa shokno sunyo subhag milaap? | |||
|- | |||
| | |||
|Ke kadi kaantaye gunthyo amul mugat aap. Jyaare. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Hot saamraajya aa srushtinu charane dharavaa aghaat, | |||
|- | |||
| | |||
|Arpan bane ae jujavu prem prabhunaa saat. Jyaare. | |||
|- | |||
|6 | |||
|Prem ajab aavo divy te maage maaru tamaam, | |||
|- | |||
| | |||
|Arpu jeevaatmaa sarv mam te to alp j naam. Jyaare. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj118.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Mr. Robin Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:118 Jyare e Thambhe Dhyan Dharu_Robin Rathod_.mp3}}}} |
edits