4,926
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૧૦૮ - જુઓ, દેવનું હલવાન== {| |+૧૦૮ - જુઓ, દેવનું હલવાન |- | |૮, ૪ સ્વરો |- | |“Behold, be...") |
No edit summary |
||
(10 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 36: | Line 36: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|સૂરજ નથી | |સૂરજ નથી આપતો અજવાળ, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|રાત જેવો ઘોર અંધકાર દિન | |રાત જેવો ઘોર અંધકાર દિન કાળ, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|જુઓ | |જુઓ તમારા દેવના હાલ, | ||
|વધસ્તંભ પર. | |વધસ્તંભ પર. | ||
|- | |- | ||
Line 60: | Line 60: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |ઈસુએ કર્યો છે ઉદ્ધાર, | ||
|વધસ્તંભ પર. | |વધસ્તંભ પર. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+108 - Juo, Devanu Halavaan | |||
|- | |||
| | |||
|8, 4 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|“Behold, behold the Lamb of God” | |||
|- | |||
|1 | |||
|Juo, juo, devanu halavaan, | |||
|Vadhastambh par. | |||
|- | |||
| | |||
|Paapi kaaj thatu balidaan, | |||
|Vadhastambh par. | |||
|- | |||
| | |||
|Saambhalo teni vaan kaan dharataa, | |||
|- | |||
| | |||
|Te paapi kem nathi farataa? | |||
|- | |||
| | |||
|Aavi juo marato traataa, | |||
|Vadhastambh par. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Haank maare che bhaare dukhthi, | |||
|Vadhastambh par. | |||
|- | |||
| | |||
|Lohi vahe che haath, pag, kukhathi, | |||
|Vadhastambh par. | |||
|- | |||
| | |||
|Suraj nathi aapto ajavaal, | |||
|- | |||
| | |||
|Raat jevo ghor andhakaar din kaal, | |||
|- | |||
| | |||
|Juo tamaaraa devanaa haal, | |||
|Vadhastambh par. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Paapi aavo khristne jovaa, | |||
|Vadhastambh par. | |||
|- | |||
| | |||
|Loho aapyu paapathi dhovaa, | |||
|Vadhastambh par. | |||
|- | |||
| | |||
|Shuddha karavaane chaale che dhaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Shetaanane pamaadine haar, | |||
|- | |||
| | |||
|Isuae karyo che uddhaar, | |||
|Vadhastambh par. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj108.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Behold the Lamb== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Behold Behold the Lamb Of God.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : Behold the Lamb - Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:EPHESUS (Auber) + Behold_Behold_the_lamb__Guj Notation.jpg|Sheet Music (Piano)]] | |||
==Media - Hymn Tune : Behold the Lamb - Sung By Lerryson Wilson Christy== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:EPHESUS (Auber) + Behold_Behold_the_lamb__Guj Notation_Sung by Lerryson Wilson Christy.mp3}}}} |